| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-HC250 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, |
| Khả năng cung cấp: | 50 bộ mỗi tháng |
Một bộ đệm dọc là một thiết bị tự động hóa công nghiệp được sử dụng để tạm thời lưu trữ và quản lý vật liệu, thành phần hoặc sản phẩm theo định hướng dọc.Nó thường được sử dụng trong môi trường sản xuất và hậu cần để tăng cường quy trình làm việc và tối ưu hóa không gian.
| Độ cao vận chuyển | 910±20mm |
| Hướng vận chuyển | L~R, hoặc R~L |
| Thu thập bảng | Cầm nâng PCB |
| Tốc độ vận chuyển máy vận chuyển | Điều chỉnh |
| Mặt cố định của đường ray | Mặt trước hoặc phía sau |
| Mặt hoạt động | Mặt trước |
| Độ dày PCB | Min 0.6mm |
| Lựa chọn độ cao | 1-4 ((10mm pitch) |
| Nguồn cung cấp điện | 220V,50/60Hz,± 10% |
| Sức mạnh | 0.05kW |
| Khả năng dự trữ PCB | Tối đa 25 miếng. |
| Tạp chí | Không. |
| Tín hiệu | SMEMA |
| Các tùy chọn |
Điều chỉnh chiều rộng tự động. |
| Mô hình | HS-HC250 | HS-HC330 | HS-HC390 | HS-HC460 |
| Chiều dài PCB hiệu quả | 50*50~350*250mm | 50*50~455*330mm | 50*50~530*390mm | 50*50~530*460mm |
| Kích thước máy | 1250*1200*1600mm | 1460*1360*1600mm | 1610*1480*1600mm | 1610*1620*1600mm |
| Trọng lượng | 200kg | 230kg | 270kg | 300kg |