| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 50 bộ mỗi tháng |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Chức năng máy | Đảo chiều PCB 180 độ |
| Nguồn điện | AC100-230V, một pha, 50/60Hz |
| Băng tải | Băng tải ESD 7mm |
| Phạm vi kích thước PCB | (50×50) - (500×460)mm |
| Cung cấp khí nén | 4-6 bar, tối đa 10L/phút |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm |
| Hướng vận chuyển | Trái-Phải hoặc Phải-Trái (tùy chọn) |
| Độ dày PCB | Tối thiểu 0.4mm |
| Bước lên/xuống | 1-4 (bước 10mm) |
| Thời gian chu kỳ | Khoảng 20 giây |
| Giao tiếp | SMEMA |
| Kích thước máy | 600×900×1200mm |
| Trọng lượng | 140kg |