| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-GXB-L15 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 50 bộ mỗi tháng |
| Dung Lượng Lưu Trữ PCB | Chiều cao lưu trữ 200mm, trọng lượng tối đa dưới 50kg |
|---|---|
| Thời Gian Nạp Bảng Mạch | Khoảng 10 giây |
| Phương Pháp Nạp Bảng Mạch | Vòi hút chân không |
| Nguồn Cấp | AC220V, một pha |
| Bộ Nạp Điện | Tối đa 300VA |
| Áp Suất Khí | 5-6 bar |
| Lưu Lượng Khí | Tối đa 30L/phút |
| Số Lượng Vòi Hút | 8 chiếc |
| Chuyển Động Vòi Hút | Định vị linh hoạt |
| Nguồn Chân Không | Máy tạo chân không |
| Chiều Cao Vận Chuyển | 910±20mm (tùy chỉnh) |
| Hướng Vận Chuyển | Trái-Phải hoặc Phải-Trái |
| Chế Độ Điều Khiển | Nút hoặc màn hình cảm ứng (tùy chọn) |
| Kích Thước PCB LED (D×R) | (80x80)~(1500x300) mm |
| Kích Thước Máy (D×R×C) | 1700x950x1250 mm |
| Trọng Lượng | Khoảng 150kg |