| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | YS-802E |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Model | YS-802E |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110V, AC220V, 50/60Hz |
| Công suất | 30W |
| Thời gian đếm | 19 giây đến 2 phút |
| Phạm vi đếm | -59999~59999 |
| Kích thước Pitch | 2,4,8,9,10,12,16,24,32mm |
| Chiều rộng băng | 8,12,16,24,32,44,56,72,88 mm |
| Kích thước cuộn nhựa | 7-13 inch |
| Ứng dụng | Thích hợp cho tất cả các linh kiện |
| Kích thước sản phẩm | 450*270*180mm |
| Kích thước đóng gói | 460*280*190mm |
| Tổng trọng lượng | 10kg |