|
|
| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-S331R/HS-DS331R |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 200 chiếc mỗi tháng |
| Mẫu mã | HS-S331R/HS-DS331R |
|---|---|
| Điện áp | AC110V/220V, 50/60Hz |
| Phạm vi làm việc X/Y/Z | 300x300x100mm |
| Trục R | Xoay 360 độ |
| Tốc độ di chuyển X/Y/Z | Tối đa 300mm/s |
| Hệ thống truyền động | Động cơ bước với dây đai thời gian |
| Thanh dẫn hướng tuyến tính | Thanh dẫn hướng độ chính xác cao thương hiệu Đài Loan |
| Độ chính xác lặp lại | ±0.02mm |
| Lập trình | Bộ điều khiển cầm tay |
| Hệ thống điều khiển | Bảng điều khiển |
| Lưu trữ chương trình | 1.000 bộ dữ liệu xử lý, tệp đơn lẻ lên đến 3MB dung lượng lưu trữ (5.000 điểm xử lý) |
| Dung lượng lưu trữ tệp | Hộp cầm tay 256MB, thẻ ngoại tuyến 32MB, tệp xử lý đơn lẻ lên đến 3MB dung lượng lưu trữ (100.000 điểm xử lý) |
| Hỗ trợ tài liệu | CAD, CorelDRAW |
| Làm sạch thiếc hàn | Làm sạch bằng khí/khí nén |
| Giao diện ngoài | USB + RS232 |
| Phương pháp hàn | Hàn điểm/kéo |
| Trọng lượng | 48kg |
| Kích thước máy | 520x585x800mm |