| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | RM-F550 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 50 bộ mỗi tháng |
| Model | RM-F328 |
|---|---|
| Cấu trúc | Trục chính đơn, Hai nền tảng |
| Chiều dài cắt hiệu quả | 300×350mm |
| Các loại cắt | Đường thẳng, Cung, Hình tròn |
| Tốc độ di chuyển | Trục X/Y: 1000mm/s, Trục Z: 500mm/s |
| Phương pháp thu gom bụi | Thu gom trên |
| Tốc độ trục chính | 40.000-60.000 RPM |
| Trục chính định tuyến | Tối đa 60.000 RPM |
| Tốc độ cắt | 1-100mm/s có thể điều chỉnh |
| Độ chính xác cắt | ±0.03mm |
| Độ chính xác lặp lại | ±0.01mm |
| Lập trình | CCD đầy màu sắc |
| Kết nối bên ngoài | USB |
| Bộ Router | Dao phay, φ0.8-φ3.0 Quay trái, Thép vonfram cán |
| Nguồn điện | 380V |
| Công suất máy | 2000W |
| Kích thước bộ thu bụi | 600×470×730mm |
| Công suất bộ thu bụi | 2.2Kw, 380V |
| Áp suất không khí bộ thu bụi | 4-6 KG/cm³ |
| Cửa an toàn | Cửa thủ công |
| Báo động lỗi | Có |
| Phương pháp chương trình | Tự lập trình, Camera được điều khiển bằng Bàn phím và Chuột |