| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-S5331R |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Mô hình | HS-S5331R |
|---|---|
| Điện áp | AC110V/220V, 50/60Hz |
| Phạm vi làm việc X/Y1/Y2/Z | 500*300*300*100mm |
| Trục R | 360 độ |
| X/Y1/Y2/Z Tốc độ di chuyển | Tối đa 300mm/s |
| Hệ thống điều khiển | Động cơ bước, dây đai hẹn giờ |
| Hướng dẫn tuyến tính | Hướng dẫn chính xác cao thương hiệu Đài Loan |
| Lặp lại chính xác | ±0,02mm |
| Lập trình | Lập trình thủ công với dây chuyền dạy |
| Hệ thống điều khiển | Bảng điều khiển |
| Lưu trữ chương trình | Lưu trữ một ngàn bộ dữ liệu xử lý với các tệp đơn với dung lượng lưu trữ lên đến 3M (năm ngàn điểm xử lý) |
| Không gian lưu trữ tệp | Hộp cầm tay 256M, thẻ ngoại tuyến 32M, tệp xử lý duy nhất lên đến không gian lưu trữ 3M (100.000 điểm xử lý) |
| Hỗ trợ tài liệu | CAD |
| Làm sạch thiếc sắt | Làm sạch không khí / khí |
| Giao diện bên ngoài | USB+RS232 |
| Phương pháp hàn | Điểm hàn / kéo hàn |
| Trọng lượng | 85kg |
| Kích thước máy | 680*585*800mm |