| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | RM-560 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 50 bộ mỗi tháng |
| Mô hình | RM-560 |
|---|---|
| Cấu trúc | Một Spindle, hai nền tảng làm việc |
| Kích thước máy (mm) | 1000*1200*1550 |
| Trọng lượng tổng | 700kg |
| Kích thước máy thu bụi (mm) | 625*600*1600 |
| Phương pháp thu thập bụi | Bộ sưu tập đáy |
| Kích thước nền tảng làm việc | 300*400mm |
| Loại ổ cắm | Nền tảng xoay kép, máy cắt tỉa chính xác với biến tần động cơ 3 pha |
| Hệ thống lái xe | Trục X/Y/Z được điều khiển bởi động cơ servo, trục W được điều khiển bởi biến tần động cơ ba pha |
| Routing Spindle | 6000 vòng/phút |
| Tốc độ cắt | 1-100mm/s |
| Độ chính xác cắt | ±0,05mm |
| Lặp lại chính xác | ±0,02mm |
| Tốc độ di chuyển trục | 800mm/s |
| Hệ thống trục Z | Động vít, hướng dẫn kép |
| Bộ bộ định tuyến | Máy cắt phay, φ0,8 ~ φ3,0 xoay trái, Tungsten Steel Shank |
| Kiểm soát thời gian sử dụng công cụ | Điều khiển chương trình phần mềm |
| Chức năng bảo vệ tích cực | Ràng đèn an toàn |
| Cửa an ninh | Cửa tay |
| Cảnh báo lỗi | Vâng. |
| Phương pháp chương trình | Tự lập trình, máy ảnh điều khiển bằng bàn phím và chuột |