| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Tên Máy | Máy Hâm Nóng Keo Hàn Tự Động Hoàn Toàn |
|---|---|
| Chế Độ Vận Hành | Chế Độ Điện Áp |
| Điện Áp Vận Hành | AC220V 60HZ |
| Kích Thước Sản Phẩm | Mẫu bốn khe: D670 × R220 × C335mm Kích thước bể: 150 × 100 × 110mm |
| Trọng Lượng Tịnh | 16kg |
| Vật Liệu | Sơn Phun Tấm Thép |
| Khả Năng Tương Thích | Hỗ trợ keo hàn 250G/500G và keo đỏ dạng kim (tổng chiều dài nhỏ hơn 120mm) |