| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Tên sản phẩm | Máy rã đông keo hàn |
| Nguồn điện | AC110V/220V, 50/60Hz |
| Áp suất khí | 0.4Mpa |
| Bể làm việc | 4 bể |
| Kích thước máy | 500*520*320mm |
| Trọng lượng | 30kg |
Máy hẹn giờ làm ấm keo hàn có thể dễ dàng kiểm soát thời gian làm ấm nhiệt độ keo hàn, giúp tiết kiệm nhiều thời gian để ghi lại thời gian keo hàn trở lại nhiệt độ môi trường sau khi lấy ra khỏi phòng lạnh. Đây là một cách hiệu quả để kiểm soát nhiệt độ của keo hàn, đảm bảo hoạt tính của keo hàn, đảm bảo chất lượng in, kiểm soát tốt hơn kế hoạch sản xuất, cải thiện hiệu quả sản xuất.