| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-460-CY |
| MOQ: | 3 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, d/p |
| Khả năng cung cấp: | 500 chiếc mỗi tháng |
| Mô hình | HS-C600/HS-C1000 |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V hoặc AC110V 50/60Hz |
| Kích thước PCB | 50×50~500×390mm |
| Điều chỉnh chiều rộng | Tay quay |
| Hướng PCB | Trái sang phải hoặc phải sang trái |
| Chiều cao truyền | 900 ± 20 mm |
| Tốc độ truyền | 0.5-20 mét mỗi phút có thể điều chỉnh |
| Cạnh cố định đường ray | Cạnh trước cố định (tùy chọn cạnh sau cố định) |
| Chiều dài máy | 0.5M/0.6M/0.8M/1M/1.5M |
| Tùy chọn | Đèn, Quạt, Kính lúp, Nắp, Kiểm tra |