| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-GH350 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Đơn vị này được sử dụng như một bộ đệm sau thiết bị đệm SPI và AOI.
| Mô hình | HS-GH350 |
| Độ cao vận chuyển | 910±20mm |
| Hướng vận chuyển | L~R, hoặc R~L |
| Thời gian chu kỳ trên tàu | Khoảng 20 giây. |
| Thay đổi tạp chí theo thời gian | Khoảng 30 giây. |
| Mặt cố định của đường ray | Mặt trước |
| Mặt hoạt động | Mặt trước |
| Độ dày PCB | Min 0.6mm |
| Lựa chọn độ cao | 1-4 ((10mm pitch) |
| Nguồn cung cấp điện | 220V,50/60Hz,± 10% |
| Sức mạnh | 0.05kW |
| Áp suất không khí | 4-6Bar |
| Tiêu thụ không khí | Tối đa 10L/min |
| Số lượng tạp chí | Mặt trên:1 tạp chí, mặt dưới:1 tạp chí |
| Tín hiệu | SMEMA |
| Các tùy chọn | 1, chế độ điều khiển màn hình cảm ứng. 2, Điều chỉnh chiều rộng tự động. 3, Số lượng tạp chí theo yêu cầu của khách hàng. |
| Mô hình | HS-HC250S | HS-HC330M | HS-HC390L | HS-HC460XL |
|---|---|---|---|---|
| Chiều dài PCB hiệu quả | 50*50~350*250mm | 50*50~455*330mm | 50*50~530*390mm | 50*50~530*460mm |
| Kích thước tạp chí | 355*320*563mm | 460*400*563 | 535*460*570mm | 535*530*570mm |
| Kích thước máy | 1250*1200*1600mm | 1460*1360*1600mm | 1610*1480*1600mm | 1610*1620*1600mm |
| Trọng lượng | 170kg | 230kg | 300kg | 330kg |
![]()
![]()