| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-T460 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Ô tô lưu trữ PCB này được sử dụng trong nhà máy sản xuất SMT, ô tô có hai lựa chọn về chiều rộng là 350mm và 460mm. Nó được làm bằng vật liệu chống tĩnh điện và kết cấu thép không gỉ. Tiêu chuẩn xe đẩy doanh thu có 4 bezels, khoảng cách giữa mỗi bezel có thể điều chỉnh được và tiêu chuẩn có thể lưu trữ 3 lớp PCB, mỗi lớp có thể lưu trữ tối đa 100 chiếc PCB.
Chiếc xe doanh thu PCB chống tĩnh điện này được sử dụng rộng rãi trong gia công SMT, máy móc, ô tô, thiết bị gia dụng, công nghiệp nhẹ, điện tử và các doanh nghiệp sản xuất khác. Nó có thể chống lại axit và kiềm, dầu, bụi bẩn, không độc hại và không vị. Nó có thể được sử dụng để lưu trữ bảng PCB, dễ dàng làm sạch và thuận tiện cho việc luân chuyển bảng PCB. Xếp chồng lên nhau gọn gàng để quản lý dễ dàng. Thiết kế hợp lý và chất lượng tuyệt vời của nó phù hợp cho việc vận chuyển, phân phối, lưu trữ, phân phối và xử lý trong hậu cần của nhà máy SMT.
| Kích thước tổng thể | 900*540*1260mm, |
| Kích thước PCB phù hợp | chiều rộng tối đa 460mm |
| Dung lượng lưu trữ PCB | Cửa hàng tiêu chuẩn tối đa 300 chiếc |
| Khe dẫn hướng bên | Độ sâu 3.0mm, chiều rộng 5.0mm, bước 10 mm |
| Độ bền bề mặt | 106Ω-109Ω |
| Chịu nhiệt | 80°C/120°C/200°C |
| Điều chỉnh chiều rộng | Trình theo dõi bánh răng / clip |
| Tấm đế trên và dưới | Chất liệu kim loại |
| Kiểu | Chống tĩnh điện |
| Trọng lượng đơn | 34kg |