| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-S5331R |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Máy hàn PCB tự động, nó được sử dụng thay vì hàn thủ công truyền thống.dây hàn tự động cho ăn, máy sẽ tự động hàn các sản phẩm theo các chương trình đặt.
Máy hàn tự động có thể điều chỉnh hoàn toàn trong ba chiều, do đó, dây hàn và dây thiếc không cần tay của một nhà điều hành giả.và cánh tay có thể được điều chỉnh để bất kỳ vị trí hàn bạn muốn. Hệ thống cho ăn thiếc tự động: Bạn chỉ cần nhẹ bước trên công tắc chân, và dây thiếc sẽ tự động mở rộng đến đầu hàn bằng tốc độ và số lượng không đổi.Nhiệt độ: Cài đặt nhiệt độ kỹ thuật số thủ công rõ ràng trong một cái nhìn, và chế độ điều khiển nhiệt độ cố định tự động được sử dụng.Thiết kế chế độ chống tĩnh kim loại rất đáng tin cậy làm cho các thành phần nhạy cảm hàn an toàn hơn. Dễ dàng và linh hoạt, không chiếm không gian, nhiệt độ, tốc độ cho bồn, kích thước điểm bồn có thể điều chỉnh. Nó dễ dàng vận hành và một người mới có thể trở nên thành thạo trong hai giờ,tiết kiệm 50% nhân lựcVì lý do sức khỏe, xin vui lòng sử dụng dây thiếc không chì thân thiện với môi trường. Nó đặc biệt phù hợp với hàn và kết nối các đầu nối điện tử khác nhau, dây đèn LED,cắm cáp video và âm thanh, dây cáp tai nghe, dây cáp dữ liệu máy tính, bảng mạch nhỏ và các thành phần điện tử nhỏ ở giữa dây cáp.
Máy hàn không khí nóng áp dụng một thiết kế chế độ chống tĩnh kim loại rất đáng tin cậy, làm cho hàn các thành phần nhạy cảm an toàn hơn.và bất kỳ điều chỉnh của ống cung cấp thiếc toàn diện. Cung cấp thiếc dễ kiểm soát. Những người mới bắt đầu có thể tiết kiệm 50% nhân lực trong hai giờ nếu họ có kỹ năng. Chuyển giao hoàn hảo công nghệ hàn, nhẹ và linh hoạt, không chiếm không gian.Máy hàn này đặc biệt phù hợp với hàn và kết nối các kết nối điện tử khác nhau, cắm cáp video và âm thanh, cáp tai nghe, cáp dữ liệu máy tính, bảng mạch nhỏ và các thành phần điện tử nhỏ ở giữa dây buộc dây.
Máy hàn tái dòng không chì thay thế hàn chì là xu hướng phát triển của thiết bị trong ngành công nghiệp điện tử.Thiết kế công nghệ, thích hợp cho hàn SMT và các thành phần cắm, và đáp ứng các yêu cầu của công nhân hàn không chì.Hệ điều hành WIN95/98 tiếng Trung và tiếng Anh, giao tiếp người máy thuận tiện và giao diện thân thiện.
| Mô hình | HS-S5331R |
| Điện áp | AC110V/220V,50/60Hz |
| Phạm vi hoạt động X/Y1/Y2/Z | 500*300*300*100mm |
| Trục R | 360 độ |
| Vật liệu | Nhôm cao cấp |
| Chiều kính dây hàn | 0.6~1.0mm |
| X/Y1/Y2/Z tốc độ di chuyển | tối đa 300mm/s |
| Hệ thống lái | Động cơ bước, dây đai hẹn giờ |
| Hướng dẫn tuyến tính | Hướng dẫn chính xác cao thương hiệu Đài Loan |
| Độ chính xác lặp lại | ±0,02mm |
| Lập trình | Chương trình thủ công với dây chuyền dạy |
| Hệ thống điều khiển | Bảng điều khiển |
| Lưu trữ chương trình |
Nó có thể lưu trữ một ngàn bộ dữ liệu xử lý và một
xử lý tập tin có thể chiếm tới 3M không gian lưu trữ
(năm ngàn điểm xử lý)
|
| Không gian lưu trữ tệp |
Hộp cầm tay 256M, thẻ ngoại tuyến 32M, tập tin xử lý duy nhất lên đến
Không gian lưu trữ 3M (100.000 điểm xử lý)
|
| Tài liệu hỗ trợ | Định dạng CAD/dwg |
| Làm sạch sắt Tin | Làm sạch không khí / khí |
| Giao diện bên ngoài | USB+RS232 |
| Phương pháp hàn | Điểm hàn / kéo hàn |
| Trọng lượng | 85kg |
| Kích thước máy | 680*585*800mm |


![]()