| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-S5331R |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, |
| Khả năng cung cấp: | 50 bộ mỗi tháng |
Chúng tôi gọi robot hàn này là máy hàn 5 trục, nó dựa trên robot hàn 4 trục và trục quay 360 độ R, vì vậy nó có phạm vi hàn lớn hơn.
hàn là quá trình kết hợp các bộ phận kim loại bằng các hợp kim có thể hòa tan khác nhau (đuất). Điểm nóng chảy của hàn thấp hơn điểm của vật liệu được hàn,để các thành phần sẽ hình thành liên lạc giữa các phân tử thông qua bề mặt của chúng mà không bị nóng chảy để hoàn thành hàn.
hàn có thể được chia thành hàn mềm và hàn cứng. Nhiệt độ hàn mềm thấp hơn 450 ° C, và nhiệt độ hàn cứng cao hơn 450 ° C.hàn cứng thường được sử dụng cho kim loại như bạcCác điểm hàn của nó mạnh hơn nhiều so với hàn mềm, và độ bền cắt của nó gấp 20 đến 30 lần của hàn mềm.Thuật ngữ hàn thường được sử dụng cho hai loại kết nối nhiệt trên, bởi vì trong cả hai trường hợp hàn nóng chảy được ghi vào một khoảng cách kéo dài giữa hai bề mặt kim loại rắn sạch và gần để lắp đặt.
Máy hàn dây hoàn toàn tự động và máy hàn đơn tự động hoàn toàn tự động có những lợi thế sau so với hàn thủ công:
| Mô hình | HS-S5331R |
| Nguồn cung cấp điện | Máy điều khiển Meanwell AC110V/220V |
| Áp suất không khí | 0.45-0.5Mpa |
| Trục | 5 |
| Phạm vi di chuyển | X 500mm |
| Y1 300mm | |
| Y2 300mm | |
| Z 100mm | |
| R 360 độ | |
| Tốc độ di chuyển | X/Y1/Y2 1-600mm/s |
| Z 1-300mm/s | |
| R 1-100mm/s | |
| Phương pháp vận chuyển | Hướng dẫn tuyến tính |
| Độ chính xác lặp lại | ±0,05mm |
| Khả năng tải nền tảng | 10kg |
| Khả năng tải về trục Z | 5kg |
| Y kích thước nền tảng | 190*150mm |
| Năng lượng sưởi ấm | 150W |
| Chế độ chỉnh sửa | Bảng xử lý |
| Khả năng chương trình | 99 |
| Cổng liên lạc | RS232 |
| Chăn nuôi | Hệ thống cho ăn thiếc đơn |
| Chiều kính thiếc hàn | 0.3-1,5mm |
| Kích thước máy | 720*580*645mm |
| Trọng lượng ròng | 65kg |
![]()
![]()
![]()