| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-700 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Model | HS-700 |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 100V / 220V±10% 50/60Hz |
| Tổng công suất | 2600W |
| Công suất bộ gia nhiệt | Bộ gia nhiệt trên 1200W (Tối đa), bộ gia nhiệt dưới 1200W (Tối đa) |
| Kiểm soát nhiệt độ | Cảm biến K độ chính xác cao + điều khiển vòng kín ±1℃ |
| Hệ thống định vị | Hỗ trợ PCB hình chữ V + đồ gá đa năng + định tâm laser |
| Phạm vi kích thước PCB | Tối đa 140mm×160mm / Tối thiểu 5mm×5mm |
| Phạm vi kích thước BGA | Tối đa 50mm×50mm / Tối thiểu 1mm×1mm |
| Độ chính xác gắn | ±0.01mm |
| Trọng lượng máy | 30KG |