| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-S5331R |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Máy hàn PCB tự động, nó được sử dụng thay thế cho việc hàn thủ công truyền thống. Bằng cách tạo các đồ gá tùy chỉnh để cố định sản phẩm, bộ điều khiển nhiệt độ làm nóng đầu hàn, dây hàn tự động cấp liệu, máy sẽ tự động hàn các sản phẩm theo các chương trình đã thiết lập.
Máy hàn tự động có thể điều chỉnh hoàn toàn theo ba chiều, để mỏ hàn và dây thiếc không cần đến bàn tay của một người vận hành giả. Nó hoàn toàn thay thế đôi tay của bạn và các cánh tay có thể được điều chỉnh đến bất kỳ vị trí hàn nào bạn muốn. Hệ thống cấp thiếc tự động: Bạn chỉ cần nhẹ nhàng đạp công tắc chân, dây thiếc sẽ tự động được kéo dài đến đầu mỏ hàn với tốc độ và số lượng không đổi. Nhiệt độ: Cài đặt nhiệt độ kỹ thuật số thủ công rất rõ ràng, và chế độ điều khiển nhiệt độ không đổi tự động được sử dụng. Thiết kế chế độ chống tĩnh điện bằng kim loại có độ tin cậy cao giúp hàn các linh kiện nhạy cảm an toàn hơn. Nhẹ và linh hoạt, không chiếm không gian, nhiệt độ, tốc độ cấp thiếc, kích thước điểm thiếc có thể điều chỉnh. Nó rất dễ vận hành và một người mới bắt đầu có thể thành thạo nó trong hai giờ, tiết kiệm 50% nhân lực. Vì lý do sức khỏe, vui lòng sử dụng dây thiếc không chì thân thiện với môi trường. Nó đặc biệt thích hợp để hàn và kết nối các đầu nối điện tử khác nhau, chuỗi đèn LED, phích cắm cáp video và âm thanh, cáp tai nghe, cáp dữ liệu máy tính, bảng mạch nhỏ và các linh kiện điện tử nhỏ ở giữa dây nịt.
Máy hàn khí nóng áp dụng thiết kế chế độ chống tĩnh điện bằng kim loại có độ tin cậy cao, giúp hàn các linh kiện nhạy cảm an toàn hơn. Sự kết hợp hoàn hảo của hai cánh tay, không gian ba chiều và bất kỳ điều chỉnh nào của ống dẫn cung cấp thiếc toàn diện. Việc cung cấp thiếc rất dễ kiểm soát. Người mới bắt đầu có thể tiết kiệm 50% nhân lực trong hai giờ nếu họ thành thạo. Chuyển giao hoàn hảo công nghệ hàn, nhẹ và linh hoạt, không chiếm không gian. Máy hàn này đặc biệt thích hợp để hàn và kết nối các đầu nối điện tử khác nhau, phích cắm cáp video và âm thanh, cáp tai nghe, cáp dữ liệu máy tính, bảng mạch nhỏ và các linh kiện điện tử nhỏ ở giữa dây nịt.
Thay thế hàn chì bằng máy hàn reflow không chì là xu hướng phát triển của thiết bị trong ngành điện tử. Các tính năng của hàn reflow không chì thân thiện với môi trường: thiết kế công thái học, thích hợp để hàn các linh kiện SMT và cắm, và đáp ứng các yêu cầu của công nhân hàn không chì. Tự động điều chỉnh khu vực phun, điều khiển vòng kín, điều chỉnh tốc độ điện tử. Hệ điều hành tiếng Trung và tiếng Anh WIN95/98, đối thoại người-máy thuận tiện và giao diện thân thiện.
| Model | HS-S5331R |
|---|---|
| Điện áp | AC110V/220V,50/60Hz |
| Phạm vi làm việc X/Y1/Y2/Z | 500*300*300*100mm |
| Trục R | 360 độ |
| Vật liệu | Nhôm cao cấp |
| Đường kính dây hàn | 0.6~1.0mm |
| Tốc độ di chuyển X/Y1/Y2/Z | tối đa 300mm/s |
| Hệ thống truyền động | Động cơ bước, dây curoa |
| Hướng dẫn tuyến tính | Hướng dẫn độ chính xác cao thương hiệu Đài Loan |
| Độ chính xác lặp lại | ±0.02mm |
| Lập trình | Lập trình thủ công với mặt dây chuyền dạy |
| Hệ thống điều khiển | Bảng điều khiển |
| Lưu trữ chương trình | Nó có thể lưu trữ một nghìn bộ dữ liệu xử lý và một tệp xử lý duy nhất có thể chiếm tối đa 3M dung lượng lưu trữ (năm nghìn điểm xử lý) |
| Không gian lưu trữ tệp | Hộp cầm tay 256M, thẻ ngoại tuyến 32M, tệp xử lý đơn lẻ lên đến Dung lượng lưu trữ 3M (100.000 điểm xử lý) |
| Hỗ trợ tài liệu | Định dạng CAD/dwg |
| Làm sạch thiếc sắt | Làm sạch bằng khí/khí nén |
| Giao diện bên ngoài | USB+RS232 |
| Phương pháp hàn | Hàn điểm/kéo |
| Cân nặng | 85kg |
| Kích thước máy | 680*585*800mm |


![]()
![]()
![]()