| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-DC250 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Máy làm sạch SMT được điều khiển bởi PLC để làm sạch nhanh chóng và hiệu quả
Chi tiết kỹ thuật
| Chức năng | Máy này được sử dụng để loại bỏ bụi, sợi thủy tinh, điện tĩnh, vv trên bề mặt trên của PCB trước khi in màn hình. |
| Độ cao vận chuyển | 900±30mm |
| Hướng vận chuyển | L~R, hoặc R~L |
| Thời gian chu kỳ | Khoảng 8 giây. |
| Vòng dán nhãn | 1 cuộn |
| Giấy dán | 2 cuộn |
| Số lượng chất ion hóa | 2pcs |
| Phẫu thuật | 1 phần trăm |
| Mặt cố định của đường ray | Mặt trước |
| Nguồn cung cấp điện | AC100-230V,50/60Hz |
| Áp suất không khí | 4-6bar |
| Tiêu thụ không khí | Tối đa 10L/min |
| Độ dày PCB | 0.4~5mm |
| Truyền thông | SMEMA |
Thông số kỹ thuật
| Mô hình | HS-DC250 | HS-DC330 |
| Chiều dài PCB hiệu quả | 50*50~330*250mm | 50*50~455*330mm |
| Kích thước máy | 650*800*1300mm | 800*950*1300mm |
| Trọng lượng | 100kg | 130kg |
Đặc điểm
1Phát triển và thiết kế thiết bị đặc biệt cho dòng sản xuất SMT.
2- Thực hiện hệ thống điều khiển PLC.
3.High tốc độ chống tĩnh xoắn ốc bàn chải với phương pháp làm sạch chân không.
4. SMT in, lắp đặt trước và sau mặt sau của bảng PCB vệ sinh AI.
5.Keyence loại bỏ tĩnh để loại bỏ sự can thiệp tĩnh.
6. Làm sạch bằng tay, độ sạch > 99%.
7Thiết kế cuộn rửa hiệu quả.
8Các bộ phận cơ khí dễ bảo trì thiết kế có thể tháo ra.
9. giao diện hoạt động tiếng Trung và tiếng Anh, dễ vận hành.
10- Tương thích với tín hiệu SMEMA.
Máy vẽ
![]()
![]()
Hình ảnh vật lý của sản phẩm
![]()
![]()
Ứng dụng
Máy được thiết kế đặc biệt để loại bỏ bụi, sợi và điện tĩnh từ bề mặt PCB trước khi in màn hình.
Về sản phẩm
![]()
![]()
Về Bao bì
![]()
![]()
![]()
Về dịch vụ sau bán hàng, chúng tôi tuân thủ nguyên tắc "trách nhiệm trước tiên".chúng tôi sẽ trả lời nhanh chóng và tiếp tục cung cấp cho khách hàng của chúng tôi với dịch vụ và hỗ trợ chu đáo.