| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-310L |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, D/P |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ mỗi tháng |
| Tên sản phẩm | Máy loại bỏ tấm PCB |
|---|---|
| Mô hình | HS-310L |
| Chiều cao phần | Tối đa 39mm |
| Chiều cao giảm một phần | Tối đa 19mm |
| Cung cấp không khí | 5kgf/cm |
| Sản lượng | 12.5 tấn (độ tổng) |
| Chiều dài cắt hiệu quả | 1-360mm |
| Kích thước Blade tuyến tính | 360 × 43,5 × 6mm |
| Độ dày PCB (với rãnh V) | 0.1mm~2.0mm |
| Độ dày PCB (không có rãnh V) | 0.1mm~1.0mm |
| Vật liệu của lưỡi dao | Nhập khẩu công cụ thép tốc độ cao |
| Tốc độ tách | 1-300mm/s |
| Độ dày V-cut | 0.3-3.5mm |
| Tiêu thụ không khí | 200-400 (L/min) |
| Kích thước máy | 700×325×400mm |
| Trọng lượng | 130kg |
| Bảng phù hợp | Tất cả các tấm V-cut |