| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-300 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc mỗi tuần |
| Mô hình | HS-300 |
|---|---|
| Điện áp | 110V/220V (không cần thiết) |
| Sức mạnh | 100W |
| Chiều dài cắt hiệu quả | 5-360mm |
| Kích thước lưỡi | Lưỡi dao tròn φ125*3mm, Lưỡi dao tuyến 360*45*6mm |
| Vật liệu của lưỡi dao | Công cụ thép tốc độ cao chất lượng cao nhập khẩu |
| Tốc độ tách | 300mm/s |
| Độ dày V-cut | 1/3 của bảng |
| Độ rộng phân tách | Tốt nhất 1-200mm |
| Kích thước máy | 620*320*450mm |
| Trọng lượng | 50kg |