| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-700 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Hệ thống căn chỉnh màu CCD Thiết bị xử lý PCB để sửa chữa và sửa lại BGA có độ chính xác cao
Thông số kỹ thuật
| Trạm sửa lại BGA điện thoại di động | Model: HS-700 |
| Nguồn điện | AC 100V / 220V ± 10% 50 / 60Hz |
| Tổng công suất | 2600W |
| Công suất bộ gia nhiệt | Bộ gia nhiệt trên 1200W (Tối đa), bộ gia nhiệt dưới 1200W (Tối đa) |
| Vật liệu điện | Động cơ truyền động + bộ điều khiển nhiệt độ thông minh + màn hình cảm ứng màu |
| Kiểm soát nhiệt độ | cảm biến K có độ chính xác cao + điều khiển vòng kín + bộ điều khiển nhiệt độ độc lập (độ chính xác có thể đạt ± 1 ℃) |
| Cảm biến | 1 chiếc |
| Cách định vị | Giá đỡ PCB hình chữ V + kẹp vạn năng bên ngoài + đèn laser để căn giữa và định vị |
| Kích thước tổng thể | L450mm * W470mm * H670mm |
| Kích thước PCB | Tối đa 140mm * 160mm Tối thiểu 5mm * 5mm |
| Kích thước BGA | Tối đa 50mm * 50mm Tối thiểu 1mm * 1mm |
| Độ dày PCB áp dụng | 0,3 - 5mm |
| Độ chính xác lắp | ± 0,01mm |
| Trọng lượng máy | 30KG |
| Trọng lượng chip gắn | 150g |
| Chế độ làm việc | Năm: Bán tự động / Thủ công / Tháo / Gắn / Hàn |
| Sửa chữa sử dụng | chip / bo mạch chủ điện thoại, v.v. |
Đặc trưng
1.5 chế độ làm việc
2.15 màn hình LCD độ nét cao
3.7 màn hình cảm ứng màu độ nét cao
4. Động cơ bước
5. Hệ thống căn chỉnh quang học màu CCD
6. Độ chính xác nhiệt độ trong vòng ± 1 ℃
7. Độ chính xác lắp đặt trong vòng ± 0,01mm
8. Tỷ lệ thành công sửa chữa: 99% +
9. Điều khiển vi điều khiển được phát triển độc lập
Về đóng gói
![]()
![]()
![]()
HỒ SƠ CÔNG TY