| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-M535 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, |
| Khả năng cung cấp: | 500 chiếc mỗi tháng |
Tạp chí lưu trữ PCB:
Giá xếp dỡ SMT chống tĩnh điện. Nó còn được gọi là khung tĩnh điện, giá lưu trữ PCB chống tĩnh điện, hộp doanh thu bảng PCB, v.v. trên thị trường. Giá đỡ xếp dỡ SMT chống tĩnh điện được sử dụng rộng rãi trong các máy xếp dỡ tự động. Nó có khả năng chống axit và kiềm, chịu dầu, chịu nhiệt độ cao, không độc hại và không mùi. Nó có thể được sử dụng để giữ bảng PCB. Nó rất dễ dàng để làm sạch. Các bảng mạch dễ dàng xoay vòng, xếp chồng lên nhau gọn gàng và dễ quản lý. Với thiết kế hợp lý và chất lượng tuyệt vời, kệ xếp dỡ SMT chống tĩnh điện Rongxin phù hợp cho việc vận chuyển, phân phối, lưu trữ, lưu thông và chế biến trong các nhà máy.
| Kích thước tổng thể | 535*460*565mm, cũng có các tùy chọn khác |
| Kích thước PCB phù hợp | 50*50~530*390mm |
| Dung lượng lưu trữ PCB | Tối đa 50 chiếc |
| Khe dẫn hướng bên | Độ sâu 3.0mm, chiều rộng 5.0mm, bước 10 mm |
| Độ bền bề mặt | 105Ω-109Ω |
| Chịu nhiệt | 80°C/120°C/200°C |
| Điều chỉnh chiều rộng | Trình theo dõi bánh răng / clip |
| Tấm đế trên và dưới | Chất liệu kim loại |
| Kiểu | Chống tĩnh điện |
| Trọng lượng đơn | 5kg |
Giá xếp dỡ SMT chống tĩnh điện còn được gọi là hộp thu gom PCB. Nó được sử dụng rộng rãi trong các máy xếp dỡ tự động. Nó có khả năng chống axit và kiềm, chịu dầu, chịu nhiệt độ cao, không độc hại và không vị. Nó có thể được sử dụng để giữ bảng PCB. Thật dễ dàng để làm sạch và thay đổi bảng mạch thuận tiện. , xếp chồng lên nhau gọn gàng để dễ quản lý. Thiết kế hợp lý và chất lượng tuyệt vời phù hợp cho việc vận chuyển, phân phối, lưu trữ, lưu thông và chế biến trong các nhà máy. Giá đỡ xếp dỡ SMT có thể phù hợp với nhiều loại container hậu cần và máy trạm, đồng thời được sử dụng trong nhiều tình huống khác nhau như nhà kho và địa điểm sản xuất. Ngày nay, khi các loại máy bốc xếp tự động ngày càng được các doanh nghiệp coi trọng thì kệ xếp dỡ SMT giúp hoàn thành nhiệm vụ. Việc lưu thông, lưu trữ và quản lý tích hợp bảng PCB là rất cần thiết cho việc quản lý sản xuất hiện đại của các doanh nghiệp sản xuất và gia công bên ngoài.
| Mục | Tạp chí lưu trữ PCB | ||
| Bưu kiện | 1 bộ vào một thùng gỗ là điều kiện an toàn | ||
| Kích thước bên ngoài | 535*460*565mm | ||
| Cân nặng | khoảng 5-10kg | ||
| Vận chuyển | khoảng 15-20 ngày làm việc | ||
| Sự chi trả | D/P, T/T, Western Union, MoneyGram | ||
| Cảng | Thâm Quyến | ||
| Lô hàng | A.By Chuyển phát nhanh: 4-7 ngày làm việc theo ưu đãi đặc biệt | ||
| B.By Air: 7 ngày làm việc tại sân bay được chỉ định | |||
| C.By Sea: 20-25 Ngày làm việc tại cảng được chỉ định | |||