|
|
| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-UD330 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Điều khiển nút tùy chỉnh PCB Unloader khoảng 30 giây SMT Line Unloader với động cơ
Ứng dụng:
Máy thả PCB này được sử dụng ở cuối dây chuyền sản xuất SMT, nó được sử dụng để thu thập PCB vào tạp chí.
Đặc điểm:
Chi tiết:
| Chức năng | Đơn vị này được sử dụng để dỡ PCB. |
| Độ cao vận chuyển | 910±30mm |
| Thời gian tải PCB | Khoảng 6 giây. |
| Thay đổi tạp chí theo thời gian | Khoảng 30 giây. |
| Hướng vận chuyển | L~R, hoặc R~L |
| Hoạt động | Hoạt động phía trước |
| Mặt cố định của đường ray | Mặt trước ((hoặc chỉ định) |
| Nguồn cung cấp điện | 220V,50/60Hz,± 10% |
| Áp suất không khí | 4-6bar |
| Độ dày PCB | Min 0,4mm |
| Số lượng tạp chí | Bên trên: 1 pc, bên dưới: 2 pc |
| Tốc độ vận chuyển | 0.5-20M/min hoặc tùy chỉnh |
| Lựa chọn độ cao | 1-4 ((10mm pitch) |
| Tín hiệu | SMEMA |
| Mô hình | HS-UD250 | HS-UD330 | HS-UD390 | HS-UD460 |
| Chiều dài PCB hiệu quả | 50*50~350*250mm | 50*50~455*330mm | 50*50~530*390mm | 50*50~530*460mm |
| Kích thước máy | 1900*800*1200mm | 2320*880*1200mm | 2620*940*1200mm | 2620*1080*1200mm |
| Kích thước tạp chí | 355*320*563mm | 460*400*563mm | 535*460*570mm | 535*530*570mm |
| Trọng lượng | 140kg | 220kg | 280kg | 320kg |
Bao bì và giao hàng
| Điểm | Máy tháo PCB | ||
| Gói | 1 bộ trong một hộp gỗ như một điều kiện an toàn | ||
| Khung bên ngoài | 1900*1200*800mm | ||
| Trọng lượng | khoảng 140-320kg | ||
| Giao hàng | khoảng 15-20 ngày làm việc | ||
| Thanh toán | D/P, T/T, Western Union, MoneyGram | ||
| Cảng | Shenzhen | ||
| Vận chuyển | A.Với thư ký: 4-7 ngày làm việc theo đề nghị đặc biệt | ||
| B. Bằng đường hàng không: 7 ngày làm việc tại sân bay được chỉ định | |||
| C. Bằng đường biển: 20-25 ngày làm việc tại cảng được chỉ định | |||