| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-520 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Mô hình | HS-520 |
| Cung cấp điện | AC 220V±10% 50/60Hz |
| Tổng công suất | 3800W |
| Các kích thước tổng thể | 460mm × 480mm × 500mm |
| Phạm vi kích thước PCB | Max: 300mm × 280mm, Min: 10mm × 10mm |
| Phạm vi kích thước BGA | Max: 60mm × 60mm, Min: 1mm × 1mm |
| Độ dày PCB | 0.3-5mm |
| Trọng lượng máy | 20kg |
| Bảo hành | 3 năm (năm đầu tiên miễn phí) |
| Ứng dụng | Chip, bo mạch chủ điện thoại và các thành phần điện tử |
| Gói | 1 bộ cho mỗi thùng hộp gỗ |
| Kích thước | 460mm × 480mm × 500mm |
| Trọng lượng | Khoảng 20kg |
| Thời gian giao hàng | 15-20 ngày làm việc |
| Phương pháp vận chuyển | Giao hàng (4-7 ngày), Hàng không (7 ngày), Biển (20-25 ngày) |