|
|
| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-S800H |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây, |
| Khả năng cung cấp: | 50 bộ mỗi tháng |
Máy hàn tự động 8 trục là máy hàn 4 trục kép, bổ sung thêm một robot 4 trục khác dựa trên robot hàn 4 trục, giúp cải thiện đáng kể hiệu quả, đồng thời giúp hàn không có góc chết, thích hợp cho hàn điểm và hàn kéo, chẳng hạn như PCB, bộ chia tần số, v.v.
| Người mẫu | HS-S800H |
| Tên sản phẩm | Robot đế 8 trục |
| Điện áp đầu vào | AC110/220V,50/60Hz |
| Công suất | Tối đa 300W |
| Điện áp đầu ra | DC24V |
| Phạm vi di chuyển-- Trục X | 2x300mm |
| Trục Y1 | 2x300mm |
| Trục Y2 | 2x300mm |
| trục Z | 2x300mm |
| Trục R | 360 độ |
| Tốc độ(X/Y1/Y2/Z) | 5-800mm/giây |
| Trục R | ±360 độ |
| Độ chính xác lặp lại (X/Y1/Y2/Z) | ± 0,02mm |
| Khả năng chịu tải làm việc | 5kg |
| Khả năng chịu tải cố định | 3kg |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm, sơn bề mặt |
| Phương pháp lái xe | Vành đai thời gian |
| Động cơ | Động cơ bước, 2 pha, 3A |
| Phạm vi nhiệt độ làm nóng trước | 50-500oC |
| Dung lượng chương trình | max99, tập tin tại chỗ: tối đa 999 |
| Cổng giao tiếp | RS232 |
| Đầu vào/ra | 8 trong 16 ra |
| Đường kính thiếc hàn | 0,3-1,5mm |
| Tiện ích mở rộng bộ nhớ | hỗ trợ lưu trữ flash |
| Chế độ lập trình | Viết hoặc công nghệ |
| Kích thước máy | 880*580*645mm |
| Trọng lượng tịnh | 65kg |
| Mục | Máy hàn để bàn | ||
| Bưu kiện | 1 bộ vào một thùng gỗ là điều kiện an toàn | ||
| Kích thước bên ngoài | 880*580*645mm | ||
| Cân nặng | khoảng 20-35kgs | ||
| Vận chuyển | khoảng 15-20 ngày làm việc | ||
| Sự chi trả | D/P, T/T, Western Union, MoneyGram | ||
| Cảng | Thâm Quyến | ||
| Lô hàng | A.By Chuyển phát nhanh: 4-7 ngày làm việc theo ưu đãi đặc biệt | ||
| B.By Air: 7 ngày làm việc tại sân bay được chỉ định | |||
| C.By Sea: 20-25 Ngày làm việc tại cảng được chỉ định | |||
![]()
![]()
![]()