|
|
| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | RM-F328 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 20 bộ mỗi tháng |
| Tên sản phẩm | Máy Phay Tách Bo Mạch In Dây Chuyền Tốc Độ Cao |
| Danh mục sản phẩm | Máy Phay Bo Mạch In |
| Tốc độ vận chuyển | 1500mm/s (tối đa) Có thể điều chỉnh |
| Kích thước PCB tối đa | 260x340mm |
| Bàn làm việc | Kép, Có thể kết hợp thành một bàn làm việc |
| Chất liệu | Kim loại tấm |
| Độ chính xác cắt | ±0.05mm |
| Nguồn điện | AC380V, 50/60Hz, 3KW |
| Màu sắc | Cam, Xám |
| Hướng vận chuyển | Từ trái sang phải |