| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-520 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Mô hình | HS-520 |
|---|---|
| Cung cấp điện | AC 220V±10% 50/60Hz |
| Tổng công suất | 3800W |
| Các kích thước tổng thể | L460mm × W480mm × H500mm |
| Kích thước PCB | Max 300mm × 280mm / Min 10mm × 10mm |
| Kích thước BGA | Max 60mm × 60mm / Min 1mm × 1mm |
| Độ dày PCB | 0.3-5mm |
| Trọng lượng máy | 20kg |
| Bảo hành | 3 năm (1 năm miễn phí) |
| Sử dụng | Chip / sửa chữa bo mạch chủ điện thoại, vv |