|
|
| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-S331R |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Máy hàn tự động này có bàn hàn kép, đầu hàn đơn nhưng có hai mỏ hàn, do đó có hai bộ điều khiển nhiệt độ, nhưng không có chức năng xoay. Mẫu này phù hợp để hàn bảng PCB thông thường hoặc sản xuất, hai mỏ hàn hoạt động cùng một lúc, cải thiện đáng kể hiệu quả hàn. Máy sử dụng khí nén và điện, thông qua hộp teachpant để lập trình thủ công từng điểm, sau đó bắt đầu hàn tự động.
| Model | HS-DS5331 |
| Điện áp | AC110V/220V,50/60Hz |
| Phạm vi làm việc X/Y/Z | 500*300*300*100mm |
| Trục R | 360 độ |
| Tốc độ di chuyển X/Y/Z | tối đa 300mm/s |
| Hệ thống truyền động | Động cơ bước, dây đai thời gian |
| Hướng dẫn tuyến tính | Thương hiệu Đài Loan hướng dẫn độ chính xác cao |
| Độ chính xác lặp lại | ±0.02mm |
| Lập trình | Mặt dây chuyền dạy |
| Hệ thống điều khiển | Bảng điều khiển |
| Lưu trữ chương trình |
Nó có thể lưu trữ một nghìn bộ dữ liệu xử lý và một
tệp xử lý duy nhất có thể chiếm tối đa 3M dung lượng lưu trữ
(năm nghìn điểm xử lý)
|
| Không gian lưu trữ tệp |
Hộp cầm tay 256M, thẻ ngoại tuyến 32M, tệp xử lý đơn lẻ lên đến
3M dung lượng lưu trữ (100.000 điểm xử lý)
|
| Làm sạch thiếc sắt | Làm sạch bằng khí/khí nén |
| Giao diện bên ngoài | USB+RS232 |
| Phương pháp hàn | Hàn điểm/kéo |
| Cân nặng | 48kg |
| Kích thước máy | 600*585*800mm |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()