|
|
| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-300 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ mỗi tháng |
Máy tách PCB lưỡi di động chuyên dụng này được thiết kế để cắt chính xác và tách hiệu quả các bảng mạch in. Với cơ chế lưỡi di động độc đáo, thiết bị này đảm bảo tách PCB chính xác và có kiểm soát dọc theo các đường phân đoạn được xác định trước.
Thiết bị sử dụng các lưỡi di động di chuyển theo chiều ngang hoặc chiều dọc để cắt tỉ mỉ bề mặt PCB dọc theo các đường V-Cut được chỉ định. Được cung cấp bởi các cơ cấu truyền động cơ học mạnh mẽ bao gồm các thanh đẩy khí nén hoặc điện, hệ thống mang lại khả năng tách hiệu quả và chính xác với sức mạnh cắt dồi dào.
Công nghệ di chuyển lưỡi tiên tiến đảm bảo cắt chính xác dọc theo các đường V-Cut trong khi vẫn duy trì tính toàn vẹn của bảng mạch.
Xử lý nhanh nhiều PCB làm cho thiết bị này lý tưởng cho môi trường sản xuất theo lô.
Thiết kế trực quan và giao diện thân thiện phù hợp với người dùng ở mọi cấp độ kỹ năng kỹ thuật.
Điều chỉnh độ sâu và áp suất cắt thích ứng với PCB có độ dày và vật liệu khác nhau.
Các thiết bị bảo vệ an toàn tích hợp đảm bảo an toàn cho người vận hành trong mọi hoạt động.
| Mẫu mã | HS-300 |
|---|---|
| Điện áp | 110V/220V (tùy chọn) |
| Công suất | 100W |
| Chiều dài cắt hiệu quả | 5-360mm |
| Kích thước lưỡi | Lưỡi tròn φ125*3mm, Lưỡi tuyến tính 360*45*6mm |
| Vật liệu lưỡi | Thép dụng cụ tốc độ cao chất lượng cao nhập khẩu |
| Tốc độ tách | 300mm/s |
| Độ dày V-cut | 1/3 của bảng |
| Chiều rộng tách | Tốt nhất 1-200mm |
| Kích thước máy | 620*320*450mm |
| Trọng lượng | 50kg |
Tách chính xác các bảng mạch in (PCB) với nhiều kích cỡ và loại khác nhau cho điện tử tiêu dùng, điện tử công nghiệp và các lĩnh vực liên quan.
Cắt chính xác các tế bào năng lượng mặt trời dựa trên silicon để nâng cao hiệu quả sản xuất các sản phẩm năng lượng mặt trời.
Tách chính xác màn hình điện thoại di động, tấm kính và các sản phẩm kính khác với tổn thất vật liệu tối thiểu.
Tách độ chính xác cao các chip gốm, đế gốm và các phôi tương tự đáp ứng các yêu cầu sản xuất nghiêm ngặt.
Xử lý vật liệu đa năng bao gồm nhựa và kim loại cho sản xuất tự động trên nhiều ngành công nghiệp sản xuất.