|
|
| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-310L |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Tên sản phẩm | Máy tách mạch PCB |
|---|---|
| Mẫu mã | HS-310L |
| Chiều cao tách lên | Tối đa 40mm |
| Chiều cao tách xuống | Tối đa 20mm |
| Cung cấp khí | 5Kgf/cm |
| Công suất | 12,5 tấn (tổng) |
| Chiều dài cắt hiệu quả | 1-360mm |
| Kích thước lưỡi dao thẳng | 360×43.5×6mm |
| Độ dày PCB (Có rãnh V) | 0.1mm~2.0mm |
| Độ dày PCB (Không có rãnh V) | 0.1mm~1.0mm |
| Vật liệu lưỡi dao | Thép gió chất lượng cao nhập khẩu |
| Tốc độ tách | 1-300mm/s |
| Độ dày rãnh V | 0.3-3.5mm |
| Tiêu thụ khí | 200-400 L/min |
| Kích thước máy | 700×325×400mm |
| Trọng lượng | 130kg |
| Bảng phù hợp | Tất cả các bảng có rãnh V |