| Tên thương hiệu: | GKG |
| Số mẫu: | G9+ |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Máy in dán hàn tự động cho hệ thống MES công nghiệp 4.0
Thông số kỹ thuật
| Mô hình | G9+ |
| Kích thước PCB tối đa | 450x340mm |
| Kích thước PCB tối thiểu | 50x50mm |
| Độ dày PCB | 0.4-6mm |
| Trọng lượng cao nhất của bảng | 5kg |
| Độ cao vận chuyển | 900±40mm |
| Khoảng cách cạnh bảng | 2.5mm |
| Chiều cao của bảng | 15mm |
| Hướng vận chuyển | L-R, R-L |
| Tốc độ vận chuyển | tối đa 1500mm/s, điều khiển chương trình |
| Phương pháp vận chuyển | Một giai đoạn |
| Điều chỉnh chiều rộng | tự động |
| Giao diện I/O | SMEMA |
| Định vị PCB (phương pháp hỗ trợ) | Đinh từ tính/đường hỗ trợ/bàn làm theo tay |
| Hệ thống kẹp PCB |
Được cấp bằng sáng chế trên kẹp trên cùng
|
| Kẹp bên | |
| Chức năng hấp thụ | |
| Chụp ấn |
0-20mm
|
|
Chế độ in
|
một/hai lần
|
|
Tốc độ in
|
10-200mm/s
|
|
Chế độ in
|
Một lần / Hai lần
|
|
Loại squeegee
|
Lưỡi sò cao su / thép (đường 45°/55°/60°)
|
| Áp suất in | 0.5-10kg |
| Kích thước khung mẫu | 470*370mm~737*737mm ((nhiều độ dày 20-40mm) |
|
Hệ thống làm sạch
|
Hệ thống làm sạch loại mưa
|
| Nắm chân không tăng cường | |
| Khô, ẩm chân không ba chế độ | |
| Làm sạch qua lại | |
|
CCD FOV
|
10x8mm
|
| Các loại nhãn hiệu tín nhiệm | Hình dạng của dấu hiệu tín nhiệm tiêu chuẩn |
| Pad | |
| lỗ | |
| Hệ thống camera | Nhìn lên / xuống cấu trúc quang học |
| Máy ảnh kỹ thuật số CCD | |
| Khớp mẫu hình học |
Đặc điểm