|
|
| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | SW-320YT |
| MOQ: | 1PC |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 30000PCS |
| Kích thước PCB áp dụng | Dài x Rộng: 50×50~320×250 mm |
| Độ dày PCB áp dụng | Đế: 0.8~3 mm / Chiều dài chân:<3mm |
| Chiều cao linh kiện | Phía trên đế<100mm > |
| Điều kiện đế | Cạnh quy trình ≥3mm, Khối lượng<5KG, Uốn<0.5mm |
| Lò thiếc | Vật liệu hợp kim titan, dung tích 15KG, công suất 1.8KW |
| Công suất gia nhiệt trước | Gia nhiệt trước hồng ngoại 1KW |
| Tổng công suất | AC 220V 3.5KW |
| Yêu cầu N₂ | Độ tinh khiết 99.999%, áp suất 0.5MPa, tiêu thụ 1.2m³/H |
| Vòi phun chất trợ dung | Vòi phun chất lỏng chính xác 0.5mm (nhập khẩu từ Nhật Bản) |
| Dung tích chất trợ dung | 2 L |
| Nguồn khí | 0.5-0.7Mpa |
| Đường kính bên trong vòi phun | φ 3mm~φ 20mm (tùy chỉnh) |
| Chiều cao đỉnh sóng | Căn chỉnh/đo chiều cao tự động |
| Điều khiển hệ thống | PC+PLC (Windows+Siemens) |
| Phần mềm chương trình | Hỗ trợ lập trình hình ảnh trực tuyến hoặc ngoại tuyến |
| Giám sát video | Giám sát video thời gian thực cho hiệu ứng hàn |
| Nguồn điện | Một pha 220V±10%, Công suất khởi động: 3.5KW |
| Trọng lượng | 120KG (bao gồm 15KG thiếc hàn) |
| Kích thước bên ngoài | 750×950×1350 mm (có màn hình) 1000×980×1580 mm (có nắp trên) |
| Kích thước PCB áp dụng | Dài x Rộng: 50×50~450×400 mm |
| Độ dày PCB áp dụng | Đế: 0.8~3 mm / Chiều dài chân:<3mm |
| Chiều cao linh kiện | Phía trên đế<100mm > |
| Điều kiện đế | Cạnh quy trình ≥3mm, Khối lượng<5KG, Uốn<0.5mm |
| Lò thiếc | Vật liệu hợp kim titan, dung tích 15KG, công suất 1.8KW |
| Công suất gia nhiệt trước | Gia nhiệt trước hồng ngoại 1KW |
| Tổng công suất | AC 220V 3.5KW |
| Yêu cầu N₂ | Độ tinh khiết 99.999%, áp suất 0.5MPa, tiêu thụ 1.2m³/H |
| Vòi phun chất trợ dung | Vòi phun chất lỏng chính xác 0.5mm (nhập khẩu từ Nhật Bản) |
| Dung tích chất trợ dung | 2 L |
| Nguồn khí | 0.5-0.7Mpa |
| Đường kính bên trong vòi phun | φ 3mm~φ 20mm (tùy chỉnh) |
| Chiều cao đỉnh sóng | Căn chỉnh tự động/đo chiều cao tự động |
| Điều khiển hệ thống | PC+PLC (Windows+Siemens) |
| Phần mềm chương trình | Hỗ trợ lập trình để vẽ đường trong hình ảnh |
| Giám sát video | Giám sát video thời gian thực cho hiệu ứng hàn |
| Nguồn điện | Một pha 220V±10%, Công suất khởi động: 3.5KW |
| Trọng lượng | 150KG (bao gồm 15KG thiếc hàn) |
| Kích thước bên ngoài | 880×1280×1350 mm (có màn hình) 1270×1280×1580 mm (không bao gồm đèn ba màu) |