| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-203 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/t |
| Khả năng cung cấp: | 500 PC/Tháng |
| Nguồn điện | AC220V một pha 50-60HZ |
| Trọng lượng | 60KG |
| Kích thước máy | 770mm (D) × 370mm (R) × 420mm (C) |
| Tốc độ cắt | 300mm/s |
| Hành trình bánh xe dao tối đa | 350mm |
| Điều chỉnh tinh bánh xe dao | 0-3mm |
| Điều chỉnh dao dưới | 0-2mm |
| Chiều rộng cắt bảng mạch PC tối đa | 150mm |
| Chiều dài cắt bảng mạch PC tối đa | 350mm |
| Phạm vi độ dày bảng mạch PC | 0.6-3.2mm |
| Phạm vi độ dày rãnh V | 0.25-2.0mm |