| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10 chiếc/tháng |
| Thông Số | Thông Số Kỹ Thuật |
|---|---|
| Khoảng Cách Di Chuyển Trục | 300×250×200 mm |
| Kích Thước Sản Phẩm Khóa | 240×250 mm |
| Phương Pháp Dẫn Động | Động Cơ Servo |
| Độ Chính Xác Định Vị | ±0.03 mm |
| Phương Pháp Cấp Vít | Loại hút (hoặc loại thổi khí) |
| Thời Gian Khóa | 1.5-3 giây |
| Điện Áp Nguồn | AC220V |
| Công Suất | 1200W |
| Nguồn Cung Cấp Khí Nén | 0.4-0.6 MPA |
| Tổng Trọng Lượng | 200 KG |
| Số Lượng Tua Vít Điện | 1 |