|
|
| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-DH800 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 50 PC/tháng |
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | HS-DH800 |
| Điện áp đầu vào | AC110V / 220V, 50/60Hz |
| Sức mạnh tối đa | 300W |
| Tốc độ di chuyển | 300mm/s (có thể tùy chỉnh lên đến 800mm/s) |
| Lặp lại chính xác | ±0,02mm |
| Trọng lượng làm việc/thiết bị cố định | 5kg / 3kg |
| Nhiệt độ làm nóng trước | 50 ∼ 500°C |
| Phương pháp lái xe | Vành đai hẹn giờ |
| Động cơ | Động cơ bước, 2 giai đoạn, 3A |
| Cảng liên lạc | RS232 |
| Chiều kính dây hàn | 0.3 ∙ 1.5mm |
| Lưu trữ | Hỗ trợ lưu trữ flash |
| Kích thước máy | 1016 * 685 * 800mm |
| Trọng lượng ròng | 65kg |