| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-203 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100Pc/tháng |
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mẫu mã | HS-203 |
| Nguồn điện | AC220V một pha, 50-60Hz |
| Trọng lượng máy | 60 KG |
| Kích thước máy | 770 × 370 × 420 mm |
| Chiều dài cắt | 300 mm |
| Hành trình bánh xe dao tối đa | 350 mm |
| Điều chỉnh tinh bánh xe dao | 0-3 mm |
| Điều chỉnh dao dưới | 0-2 mm |
| Chiều rộng vách ngăn phía sau | 150 mm |
| Chiều rộng PCB tối đa | 150 mm |
| Chiều dài cắt tối đa | 350 mm |
| Phạm vi độ dày PCB | 0.6 - 3.2 mm |
| Độ dày rãnh V | 0.25 - 2.0 mm |