| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-CU250/HS-CU330/HS-CU390/HS-CU460 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 PC/Tháng |
| Parameter | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy tải tạp chí PCB 90 độ |
| Độ cao vận chuyển | 910 ± 30 mm |
| Định hướng vận chuyển | Bên trái → bên phải hoặc bên phải → bên trái |
| Mặt hoạt động | Chiến dịch Mặt trận. |
| Cung cấp điện | 220V / 50-60Hz ± 10% |
| Áp suất không khí | 4-6 bar |
| Độ dày PCB | Min 0,4 mm |
| Khả năng lưu trữ tạp chí | Trên: 1 / Dưới: 2 |
| Tốc độ vận chuyển | 0.5-20 m/min (có thể điều chỉnh) |
| Giao diện | SMEMA |
| Mô hình | Phạm vi kích thước PCB | Kích thước máy (mm) | Kích thước tạp chí (mm) | Trọng lượng |
|---|---|---|---|---|
| HS-CU250 | 50 × 50 - 350 × 250 mm | 1100 × 1200 × 1200 | 355×320×563 | 140 kg |
| HS-CU330 | 50×50 - 455×330 mm | 1310 × 1360 × 1200 | 460×400×563 | 200 kg |
| HS-CU390 | 50 × 50 - 530 × 390 mm | 1430×1480×1200 | 535×460×570 | 260 kg |
| HS-CU460 | 50×50 - 530×460 mm | 1430 × 1620 × 1200 | 535×530×570 | 300 kg |