|
|
| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-LD330 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | Negotation |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 50 PC/tháng |
| Mô hình | HS-LD330 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy nạp tạp chí PCB |
| Độ cao vận chuyển | 920±20mm |
| Thời gian tải PCB | Khoảng 6 giây. |
| Tạp chí thay thế thời gian | Khoảng 30 giây |
| Định hướng vận chuyển | Từ trái sang phải, hoặc từ phải sang trái. |
| Hoạt động | Chiến dịch Mặt trận. |
| Đường mòn bên cố định | Front Side (or specify) |
| Cung cấp điện | 220V, 50/60Hz, ±10% |
| Áp suất không khí | 4-6bar |
| Độ dày PCB | Ít nhất 0,4mm |
| Số lượng tạp chí | Upper side: 1 pc, Bottom side: 2 pc |
| Lựa chọn âm lượng | 1-4 (10mm pitch) |
| Tốc độ vận chuyển | 0.5-20M/min hoặc tùy chỉnh |
| Tín hiệu | SMEMA |
| Mô hình | HS-LD250 | HS-LD330 | HS-LD390 | HS-LD460 |
|---|---|---|---|---|
| Efficient PCB Length | 50*50~350*250mm | 50*50~455*330mm | 50*50~530*390mm | 50*50~530*460mm |
| Kích thước máy | 1400*800*1200mm | 1650*880*1200mm | 1800*940*1200mm | 1800*1010*1200mm |
| Kích thước tạp chí | 355*320*563mm | 460*400*563mm | 535*460*570mm | 535*530*570mm |
| Trọng lượng | 140kg | 180kg | 220kg | 260kg |