| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-500H |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 50 PC/tháng |
| Mô hình | HS-500H |
|---|---|
| Kích thước PCB áp dụng | L × W: 50 × 50 ~ 500 × 450 mm |
| Chiều cao máy vận chuyển | 900 mm ± 50 mm |
| Hệ thống giao thông | XYZ điều khiển tự động, độ chính xác định vị ±0,02 mm |
| Độ dày PCB áp dụng | 0.8 ~ 3 mm; Warpage ≤ 3 mm |
| Chiều cao của thành phần | Bên trên ≤ 100 mm; Bên dưới ≤ 50 mm |
| Thùng hàn | Nồi hàn cơ khí, công suất 12 kg, công suất làm nóng trước 2 kW |
| Nhiệt độ cao nhất | Nhiệt độ hồng ngoại: 2,5 kW |
| Tổng công suất | AC 220V, 5,5 kW |
| Nhu cầu nitơ | Độ tinh khiết: 99,999%, Áp lực: 0,5 MPa, Tốc độ dòng chảy: 1,2 ~ 1,8 m3/h |
| Nóc phun luồng | Nút atomizing chính xác 0,5 mm tiêu chuẩn (tùy chọn 130 μm micro spray) |
| Khả năng lưu lượng | 2 L (hệ thống cung cấp luồng tự động) |
| Hệ thống điều khiển | PC + PLC (Windows + Mitsubishi) |
| Kích thước máy | L × W × H: 1650 × 1350 × 1450 mm |
| Trọng lượng | 650 kg (bao gồm 12 kg hàn) |