| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-320 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 50 PC/tháng |
| Điểm đặc tả | HS-320 |
|---|---|
| Kích thước bảng PCB áp dụng (L*W) | 50 × 50 ~ 320 × 250 mm |
| Độ dày PCB áp dụng | Độ dày bảng: 0,8 ~ 3mm / chiều dài chân: trong vòng 3mm |
| Chiều cao của thành phần | Trên bảng: dưới 100mm / Dưới bảng: dưới 50mm |
| Hình dạng và điều kiện PCB | 1. Biên xử lý PCB: ≥3mm 2Trọng lượng của các thành phần: dưới 3kg 3- Bảng cong: dưới 0,5mm |
| Vật liệu nêm nêm / Capacity | Thép không gỉ / 10kg |
| Sức mạnh của nồi hàn | 3 × 500W / 1.5KW |
| Yêu cầu về N2 | Độ tinh khiết: 99,999% Áp lực / tiêu thụ: 0,5MPa / 20-30 L/min / 1,2-1,5 m3/h |
| Tiếng phun dòng chảy | Nút chất lỏng chính xác |
| Khả năng lưu lượng | 2L (Đóng bằng tay) |
| Cung cấp không khí | 0.5-0.7 Mpa |
| Chiều kính bên trong vòi phun | Φ3mm ~ Φ20mm (có thể tùy chỉnh) |
| Chiều cao sóng | Điều chỉnh tự động / đo chiều cao |
| Kiểm soát hệ thống | PC + PLC (Windows + Inovance) |
| Phần mềm lập trình | Hỗ trợ vẽ hình ảnh để lập trình (nhanh và thuận tiện) |
| Nguồn cung cấp điện / Điện | Đơn pha 220V ± 10% Năng lượng khởi động: 2KW |
| Trọng lượng | 70KG (bao gồm 10KG hàn) |
| Kích thước tổng thể (L*W*H) | 730 × 800 × 840 mm |