| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-UL250 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | Negotation |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 50 PC/tháng |
Phương pháp vận hành phía trước Máy xử lý PCB thông minh cho dây chuyền sản xuất SMT
CácMáy tải tạp chí PCBlà một giải pháp tự động hóa cuối dây chuyền thiết yếu được thiết kế cho các dây chuyền lắp ráp SMT và điện tử hiện đại.Nó tự động dỡ PCB hoàn thành ra khỏi máy vận chuyển và xếp chúng chính xác vào tạp chí (còn được gọi là băng đĩa hoặc xe đẩy), đảm bảo một dòng chảy vật liệu liền mạch, tốc độ cao và không bị hư hại.ô tô, điện tử tiêu dùng và kiểm soát công nghiệpcác lĩnh vực.
| Transport height | 910±30mm |
| Thời gian tải PCB | Khoảng 6 giây. |
| Thay đổi tạp chí theo thời gian | Khoảng 30 giây. |
| Hướng vận chuyển | L~R, hoặc R~L |
| Hoạt động | Hoạt động phía trước |
| Mặt cố định của đường ray | Mặt trước ((hoặc chỉ định) |
| Nguồn cung cấp điện | 220V,50/60Hz,± 10% |
| Áp suất không khí | 4-6bar |
| Độ dày PCB | Min 0,4mm |
| Số lượng tạp chí | Bên trên: 1 pc, bên dưới: 2 pc |
| Tốc độ vận chuyển | 0.5-20M/min hoặc tùy chỉnh |
| Lựa chọn độ cao | 1-4 ((10mm pitch) |
| Tín hiệu | SMEMA |
| Mô hình | HS-UL250 | HS-UL330 | HS-UL390 | HS-UL460 |
|---|---|---|---|---|
| Chiều dài PCB hiệu quả | 50*50~350*250mm | 50*50~455*330mm | 50*50~530*390mm | 50*50~530*460mm |
| Kích thước máy | 1900*800*1200mm | 2320*880*1200mm | 2620*940*1200mm | 2620*1080*1200mm |
| Kích thước tạp chí | 355*320*563mm | 460*400*563mm | 535*460*570mm | 535*530*570mm |
| Trọng lượng | 140kg | 220kg | 280kg | 320kg |
![]()
Tối đa hóa hiệu suất với máy thả PCB hiệu quả cao của chúng tôi. Nó có một cơ chế nâng và đẩy nhanh đảm bảo dòng chảy ổn định của các bảng đến quy trình tiếp theo (ví dụ: Máy in hoặc Mounter),tăng đáng kể việc sử dụng đường dây.
Được thiết kế với cơ học chính xác để đảm bảo không bị vỡ PCB trong quá trình tải và dỡ. Hệ thống sử dụng cơ chế chuyển giao mượt mà và tốc độ đẩy có thể điều chỉnh để bảo vệ PCB mong manh hoặc mỏng,một yêu cầu chung trong lắp ráp điện tử tiên tiến.
Được trang bị một hệ thống điều khiển PLC thân thiện với người dùng và màn hình cảm ứng HMI. Nó hoàn toàn phù hợp với các tiêu chuẩn SMEMA, cho phép tích hợp dễ dàng với các máy SMT khác (như máy in, máy lắp ráp, máy in, máy in, máy in, máy in, máy in, máy in, máy in, máy in)và AOI) cho các hoạt động trực tuyến hoàn toàn tự động.
Máy xử lý PCB này hỗ trợ một loạt các kích thước PCB.làm cho nó hoàn hảo cho các nhà máy xử lý nhiều loại sản phẩm và thay đổi nhanh chóng.
Được xây dựng với các cảm biến an toàn để phát hiện sự hiện diện của tạp chí và tắc nghẽn bảng, được xây dựng với vật liệu chất lượng cao để chịu được hoạt động công nghiệp 24/7.đảm bảo tuổi thọ lâu dài và chi phí bảo trì thấp.
Tuân thủ CE & An toàn: Phù hợp với các chỉ thị máy EU với hệ thống bảo vệ an toàn toàn, khóa cửa và hệ thống dừng khẩn cấp.
Giảm chi phí lao động: Hoạt động hoàn toàn tự động làm giảm sự phụ thuộc vào lao động thủ công, giải quyết chi phí lao động cao và các yêu cầu nhất quán.
Khả năng thích nghi với sự gia tăng nhanh chóng: Với sự chuyển đổi lớn của sản xuất PCB sang Đông Nam Á, máy thả của chúng tôi cung cấp cài đặt dễ dàng và bảo trì thấp, lý tưởng cho các nhà máy mới với mức độ kỹ năng khác nhau.
Sức mạnh trong điều kiện nhiệt đới: Được thiết kế để chịu được độ ẩm cao và biến đổi nhiệt độ phổ biến trong môi trường khu vực, đảm bảo hiệu suất ổn định trong các nhà máy Thái Lan, Việt Nam và Malaysia.
ROI nhanh: Tăng việc sử dụng đường dây bằng cách giảm thiểu thời gian chờ đợi và thời gian đổi tạp chí.
Hỗ trợ toàn cầu: Tài liệu toàn diện và hỗ trợ từ xa để giảm thiểu thời gian chết.
SMT Dòng kết thúc tải: Kết nối sau khi lò reflow hoặc máy AOI.
Điện tử ô tô: Đặt chồng chất độ tin cậy cao cho ECU, ADAS PCB.
Điện tử tiêu dùng: Điện thoại thông minh, TV, và lắp ráp PCB đeo.
Kiểm soát y tế và công nghiệp: xử lý sạch và chính xác các PCB lớp cao.
![]()
![]()
![]()
![]()