| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-C600/HS-C1000/HS-C1500 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 PC/Tháng |
| Chức năng | Mô tả |
|---|---|
| Chiều cao vận chuyển | 910±30mm |
| Hướng vận chuyển | Trái sang phải, hoặc phải sang trái |
| Vận hành | Vận hành phía trước |
| Cạnh cố định của rãnh | Phía trước, hoặc tùy chỉnh |
| Chiều rộng PCB | 50*50~530*460mm |
| Các tùy chọn chiều dài băng tải | 0.5m/0.6m/1.0m/1.5m hoặc tùy chỉnh |
| Phương pháp điều chỉnh tốc độ | Núm xoay |
| Điều chỉnh chiều rộng | Tay quay (tùy chọn tự động điều chỉnh) |
| Nguồn điện | AC110/220V, 50/60Hz, ±10% |
| Tùy chọn | Đèn, Quạt, Chức năng kiểm tra, Nắp che, Điều chỉnh chiều rộng tự động, ray kép, v.v. |
| Tín hiệu | SMEMA |
| Mẫu | HS-C600 | HS-C1000 | HS-C1500 |
|---|---|---|---|
| Chiều rộng PCB | 50*50~530*390mm | 50*50~530*390mm | 50*50~530*390mm |
| Kích thước máy | 730*600*940mm | 1130*600*940mm | 1630*600*940mm |
| Trọng lượng | 60kg | 80kg | 100kg |