| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-D441 |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc mỗi tuần |
Máy Phun Keo Epoxy Động Cơ Bước với Thiết Bị Hút Chân Không
Thông số kỹ thuật
| Model | HS-D441 |
| Nguồn điện | 110V/220V 50-60Hz 350W |
| Tỷ lệ trộn keo | 1:1-10:1/Tùy chỉnh |
| Tốc độ phun | 10-150g/5s (dựa trên tỷ lệ keo 1:1) |
| Độ chính xác phun | Lượng keo ±1%, Tỷ lệ keo ±1% |
| Phạm vi làm việc X/Y/Z | 400*400*100mm (trục Z có thể xoay) |
| Tốc độ XYZ | Tối đa 300mm/s |
| Hệ thống truyền động | Động cơ bước + Dây curoa |
| Độ lặp lại | ±0.02mm |
| Kiểu dáng | Đường thẳng, Hình tròn, Cung tròn, Đường dẫn liên tục, Nội suy tuyến tính 3D |
| Độ chính xác rót | Lượng ±1%, Tỷ lệ: ±1% |
| Lập trình | Teach Pendant |
| Điều khiển | PLC |
| Chức năng chống rò rỉ | Van với thiết bị hút chân không |
| Hỗ trợ tài liệu | CAD, CorelDRAW |
| Trọng lượng | 40kg |
| Kích thước (D*R*C) |
616*685*645mm
|