| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-D331AB |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc mỗi tuần |
Cần có đồ gá nền tảng đơn trộn keo AB Máy chiết keo
Thông số kỹ thuật
| MỤC | THÔNG SỐ KỸ THUẬT |
| Tỷ lệ trộn keo | 1:1-10:1/Tùy chỉnh |
| Tốc độ chiết | 10-150g/5s (dựa trên tỷ lệ keo 1:1) |
| Độ chính xác chiết | Lượng keo ±1%, Tỷ lệ keo ±1% |
| Phạm vi làm việc X/Y/Z | 300*300*100mm (trục Z có thể xoay) |
| Tốc độ XYZ | Tối đa 300mm/s |
| Hệ thống truyền động | Động cơ bước + Dây curoa |
| Độ lặp lại | ±0.02mm |
| Mẫu | Đường thẳng, Vòng tròn, Cung, Đường dẫn liên tục, Nội suy tuyến tính 3D |
| Độ chính xác rót | Lượng ±1%, Tỷ lệ:±1% |
| Phương pháp vận hành | Tự động |
| Lập trình | Mặt dây chuyền dạy |
| Kiểm soát | Thẻ mạch |
| Chức năng chống rò rỉ | Van có thiết bị chân không |
| Trọng lượng | 65kg |
| Kích thước (D*R*C) | 716*585*645mm |
| Nguồn điện | 220V 50-60Hz 350W |