| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | RM-F550 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 20 bộ mỗi tháng |
| Mẫu mã | RM-F328 |
| Cấu trúc | Trục đơn, Bàn đôi |
| Chiều dài cắt hiệu dụng | 300 × 350mm |
| Loại cắt | Đường thẳng, Vòng cung, Vòng tròn |
| Tốc độ di chuyển | Trục X/Y: 1000mm/s, Trục Z: 500mm/s |
| Phương pháp thu bụi | Thu ở trên |
| Tốc độ trục chính | 40.000 - 60.000 RPM |
| Trục phay | Tối đa 60.000 RPM |
| Tốc độ cắt | 1-100mm/s có thể điều chỉnh |
| Độ chính xác cắt | ±0.03mm |
| Độ chính xác lặp lại | ±0.01mm |
| Lập trình | CCD màu |
| Kết nối ngoài | USB |
| Bộ dụng cụ phay | Dao phay, xoay trái φ0.8-φ3.0, cán thép vonfram |
| Nguồn điện | 380V |
| Công suất máy | 2000W |
| Kích thước máy hút bụi | 600 × 470 × 730mm |
| Công suất máy hút bụi | 2.2Kw, 380V |
| Áp suất khí máy hút bụi | 4-6 KG/cm³ |
| Cửa an toàn | Cửa thủ công |
| Báo lỗi | Có |
| Phương pháp lập trình | Tự lập trình, Camera điều khiển bằng bàn phím và chuột |