| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | RM-F550 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 20 bộ mỗi tháng |
| Mô hình | RM-F328 |
|---|---|
| Cấu trúc | Đường quay đơn, nền tảng kép |
| Chiều dài cắt hiệu quả | 300 × 350mm |
| Loại cắt | Đường thẳng, cung, tròn |
| Tốc độ di chuyển | Trục X/Y: 1000mm/s, trục Z: 500mm/s |
| Phương pháp thu thập bụi | Bộ sưu tập trên |
| Tốc độ xoắn | 40,000 ¢ 60,000 vòng/phút |
| Routing Spindle | Tối đa 60.000 vòng/phút |
| Tốc độ cắt | Điều chỉnh 100mm/s |
| Độ chính xác cắt | ±0,03mm |
| Lặp lại chính xác | ±0,01mm |
| Lập trình | CCD đầy màu sắc |
| Kết nối bên ngoài | USB |
| Bộ bộ định tuyến | Máy cắt mài, φ0.8·φ3.0 xoay trái, Tungsten Steel Shank |
| Cung cấp điện | 380V |
| Năng lượng máy | 2000W |
| Kích thước máy thu bụi | 600×470×730mm |
| Năng lượng thu bụi | 2.2Kw, 380V |
| Áp suất không khí của máy thu bụi | 4 ¢ 6 kg/cm3 |
| Cửa an ninh | Cửa tay |
| Cảnh báo lỗi | Vâng. |
| Phương pháp chương trình | Tự lập trình, máy ảnh điều khiển bằng bàn phím và chuột |