| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-700 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Model | HS-700 |
|---|---|
| Nguồn Điện | AC 100V / 220V±10% 50/60Hz |
| Tổng Công Suất | 2600W |
| Công Suất Gia Nhiệt | Bộ gia nhiệt trên 1200W (Tối đa), bộ gia nhiệt dưới 1200W (Tối đa) |
| Kiểm Soát Nhiệt Độ | Cảm biến K độ chính xác cao + điều khiển vòng kín (độ chính xác ±1℃) |
| Phạm Vi Kích Thước PCB | Tối đa 140mm×160mm, Tối thiểu 5mm×5mm |
| Phạm Vi Kích Thước BGA | Tối đa 50mm×50mm, Tối thiểu 1mm×1mm |
| Độ Chính Xác Gắn | ±0.01mm |
| Trọng Lượng Máy | 30KG |