| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-BD4 |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc mỗi tuần |
| Mô hình | HS-BD4 |
|---|---|
| MCU | PLC công nghiệp |
| Lập trình | Chương trình trình bày văn bản |
| Chế độ lái xe | Động cơ bước chính xác |
| Chiều kính phân phối tối đa | 160mm (hai trạm), 110mm (bốn trạm) |
| Tốc độ động cơ | 0 ~ 300 RPM |
| Độ chính xác vị trí | ±0,1mm |
| Trục Z điều chỉnh phạm vi | 250mm |
| Trục Z Đi làm việc | 50mm |
| Kích thước (L × W × H) | 420mm × 532mm × 532mm |
| Trọng lượng | 35kg |
| Năng lượng làm việc | AC220V/50~60Hz/200W |
| Áp suất không khí làm việc | 0.4 ~ 0.6Mpa (không ngưng tụ) |
| Nhiệt độ và độ ẩm làm việc | Nhiệt độ: 0 ~ 40 °C, độ ẩm: 20 ~ 90% |