|
|
| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-CC300 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy sơn phù hợp chọn lọc |
| Mô hình | HS-CC300 |
| Chiều cao truyền tải | 920±20mm |
| Chiều rộng máy vận chuyển | 50-450mm (có thể tùy chỉnh) |
| Hướng truyền | Từ trái sang phải hoặc từ phải sang trái |
| Chiều cao của thành phần | Tối đa 100mm |
| Kích thước cạnh bảng PCB | ≥5mm |
| Tốc độ vận chuyển | 0-12000mm/min |
| Tốc độ lái 3 trục | 800mm/s |
| Lặp lại chính xác | ±0,02mm |
| Các chương trình lưu trữ | Tối đa 1000 |
| Cung cấp điện | AC220/110V |
| Áp suất không khí | 4-kgf/cm2 |
| Thùng keo | 10L với xáo trộn bằng tay |
| Chế độ điều khiển | PC công nghiệp + Thẻ điều khiển chuyển động |
| Điều chỉnh hướng dẫn tuyến tính | Điều chỉnh thông minh |
| Chế độ lập trình | Dạy bằng tay |
| Cảng liên lạc | SMEMA |
| Nguồn ánh sáng | Nguồn ánh sáng tự trang bị |
| Nguồn ánh sáng phát hiện | Tự trang bị |
| Phần mềm | Windows + Phần mềm lớp phủ |
| Động cơ lái xe | Động cơ bước (2 bộ) |
| Chế độ lái xe 3 trục | Servo motor + mô-đun lái vít + xi lanh điện |
| Số lượng van cao su | 1 van phun + 1 van phân phối |
| Chiều rộng phun | 3-20mm |
| Phương pháp phun | Tự động |
| Tổng công suất | 2.6kW |
| Cơ thể máy | Thép không gỉ |
| Trọng lượng máy | 600kg |
| Kích thước máy | 1060×1200×1700mm |