| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-BD4 |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc mỗi tuần |
| Mẫu mã | HS-BD4 |
|---|---|
| MCU | PLC Công nghiệp |
| Lập trình | Bộ lập trình trình diễn văn bản |
| Chế độ truyền động | Động cơ bước chính xác |
| Đường kính phân phối tối đa | 160mm (hai trạm), 110mm (bốn trạm) |
| Tốc độ động cơ | 0 ~ 300 RPM |
| Độ chính xác định vị | ±0.1mm |
| Phạm vi điều chỉnh trục Z | 250mm |
| Hành trình làm việc trục Z | 50mm |
| Kích thước (D*R*C) | 420mm*532mm*532mm |
| Trọng lượng | 35Kg |
| Công suất làm việc | AC220V/50~60Hz/200W |
| Áp suất khí làm việc | 0.4~ 0.6Mpa (không ngưng tụ) |
| Nhiệt độ và độ ẩm làm việc | Nhiệt độ: 0~40℃, Độ ẩm: 20~90% |